Welcome To CTN 10.1
Welcome To CTN 10.1
Welcome To CTN 10.1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Welcome To CTN 10.1

CAO ĐẲNG KINH TẾ CÔNG NGHIỆP HÀ NỘI

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhậpádasda

MONG MUỐN CÓ 1 NIỀN TIN...........((

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

MONG MUỐN CÓ 1 NIỀN TIN...........(( Empty
Bài gửiTiêu đề: MONG MUỐN CÓ 1 NIỀN TIN...........((   MONG MUỐN CÓ 1 NIỀN TIN...........(( I_icon_minitimeTue Oct 26, 2010 10:23 pm

Những lúc thế này, tôi lại cảm thấy mình đơn độc, cảm giác đơn côi lại ùa về
Nơi tôi đang ở ,ngoài thế giới ảo trên mạng tôi chỉ còn lại một mình với 4 bức tường vây quanh. Nhìn mọi người xung quanh ai cũng có bạn bè, tôi thèm khát được như thế. Thèm khát như một nhu cầu tất yếu của cuộc sống, thèm sự quan tâm , thèm được vui cười cùng bạn bè như ngày xưa !!!
Cô đơn! Chẳng nhẽ mãi là như thế sao? Liệu ai đó giúp tôi vượt qua nó không? cùng tôi đi qua con đường này? xóa tan cảm giác giá băng và lạnh lẽo đang vây bủa quanh tôi ?
Muốn có 1 niềm vui và 1 người bên mình !!!! Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed .....KÒN TIẾP...
https://ctn101.forumvi.com
MrAlone

Bài gửiTiêu đề: Re: MONG MUỐN CÓ 1 NIỀN TIN...........((   MONG MUỐN CÓ 1 NIỀN TIN...........(( I_icon_minitimeSat Nov 06, 2010 7:30 pm

cau lac bo ket ban gi ma buon thiu buon thiu the nay chan gheta co ai vao lam quen ko nhi
Batuan277

Bài gửiTiêu đề: Re: MONG MUỐN CÓ 1 NIỀN TIN...........((   MONG MUỐN CÓ 1 NIỀN TIN...........(( I_icon_minitimeSat Nov 06, 2010 11:03 pm

Buồn vì sao mà ko biết mới khó hiểu chứ
Why ai giải thích giúp với Smile
Batuan277

Bài gửiTiêu đề: Re: MONG MUỐN CÓ 1 NIỀN TIN...........((   MONG MUỐN CÓ 1 NIỀN TIN...........(( I_icon_minitimeSat Nov 06, 2010 11:14 pm

câu lạc bộ chán wa' trời luôn
chắc fai? out mất
đề nghị ademin fai? cải đổi thế nào đi chứ

Mà có ai ở Hải Dương ko vậy nhi>?
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> HD thi pm nha
conganh

conganh

Bài gửiTiêu đề: MONG MUỐN CÓ 1 NIỀN TIN...........((   MONG MUỐN CÓ 1 NIỀN TIN...........(( I_icon_minitimeSun Nov 07, 2010 10:00 am

Các bạn thông cảm tại vì diễn đần mới đc đi vào hoạt động nên chưa thật sự đc nhiều bạn bè biết đến
Mong các bạn tham gia có thể giới thiệu với tham bè của mình tham gia làm cho diễn đàn của chúng ta thêm tốt đẹp hơn
bithuctn10.1

bithuctn10.1

Bài gửiTiêu đề: Re: MONG MUỐN CÓ 1 NIỀN TIN...........((   MONG MUỐN CÓ 1 NIỀN TIN...........(( I_icon_minitimeSat Nov 20, 2010 7:59 pm

a loi.co ban gai nao con alone hok.nam quen cai nhe?hok phan biet tuoi tac nha. Razz Razz Razz Razz
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: MONG MUỐN CÓ 1 NIỀN TIN...........((   MONG MUỐN CÓ 1 NIỀN TIN...........(( I_icon_minitime

MONG MUỐN CÓ 1 NIỀN TIN...........((
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  [Luật chơi bóng rổ đây]...Ai muốn chơi thì tham khảo nhé!